Bayani
STM32F091xB/xC microcontrollers sun haɗa da babban aikin ARM® Cortex®-M0 32-bit RISC core wanda ke aiki har zuwa mitar 48 MHz, ƙwaƙwalwar ajiyar sauri mai sauri (har zuwa 256 Kbytes na ƙwaƙwalwar Flash da 32 Kbytes na SRAM), da kuma ɗimbin kewayon ingantattun kayan aiki da I/Os.Na'urar tana ba da daidaitattun hanyoyin sadarwa (I2Cs biyu, SPI biyu/I2S guda biyu, HDMI CEC ɗaya da har zuwa USARTs guda takwas), CAN ɗaya, ADC 12-bit ɗaya, DAC 12-bit guda ɗaya tare da tashoshi biyu, masu ƙidayar 16-bit bakwai, mai ƙidayar lokaci 32-bit ɗaya da mai ƙidayar lokaci PWM mai sarrafawa.STM32F091xB/xC microcontrollers suna aiki a cikin -40 zuwa +85 °C da -40 zuwa +105 °C zazzabi kewayon, daga 2.0 zuwa 3.6 V.Cikakken tsari na hanyoyin ceton wutar lantarki yana ba da damar ƙirar aikace-aikacen ƙananan ƙarfi.STM32F091xB/xC microcontrollers sun haɗa da na'urori a cikin fakiti daban-daban guda bakwai waɗanda suka fito daga fil 48 zuwa fil 100 tare da nau'in mutuwa kuma ana samun su akan buƙata.Dangane da na'urar da aka zaɓa, ana haɗa nau'ikan nau'ikan kayan aiki daban-daban.
Ƙayyadaddun bayanai: | |
Siffa | Daraja |
Kashi | Haɗin kai (ICs) |
Embedded - Microcontrollers | |
Mfr | STMicroelectronics |
Jerin | Saukewa: STM32F0 |
Kunshin | Tape & Reel (TR) |
Yanke Tape (CT) | |
Digi-Reel® | |
Matsayin Sashe | Mai aiki |
Core Processor | ARM® Cortex®-M0 |
Girman Core | 32-Bit |
Gudu | 48 MHz |
Haɗuwa | CANbus, I²C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART |
Na'urorin haɗi | DMA, I²S, POR, PWM, WDT |
Adadin I/O | 38 |
Girman Ƙwaƙwalwar Shirin | 128KB (128K x 8) |
Nau'in Ƙwaƙwalwar Shirin | FLASH |
Girman EEPROM | - |
Girman RAM | 32x8 ku |
Ƙarfin wutar lantarki - Kayan aiki (Vcc/Vdd) | 2V ~ 3.6V |
Masu Canza bayanai | A/D 13x12b;D/A 2x12b |
Nau'in Oscillator | Na ciki |
Yanayin Aiki | -40°C ~ 105°C (TA) |
Nau'in hawa | Dutsen Surface |
Kunshin / Case | 48-LQFP |
Kunshin Na'urar Mai bayarwa | 48-LQFP (7x7) |
Lambar Samfurin Tushen | Saukewa: STM32 |