Bayani
Na'urorin STM32F446xC/E sun dogara ne akan babban aikin Arm® Cortex®-M4 32-bit RISC core mai aiki a mitar har zuwa 180 MHz.Madaidaicin Cortex-M4 yana fasalta naúrar ma'aunin iyo (FPU) daidaici guda ɗaya wanda ke goyan bayan duk umarnin sarrafa bayanai guda ɗaya na Arm® da nau'ikan bayanai.Hakanan yana aiwatar da cikakken saitin umarnin DSP da sashin kariyar ƙwaƙwalwar ajiya (MPU) wanda ke haɓaka amincin aikace-aikacen.Na'urorin STM32F446xC/E sun haɗa da abubuwan da aka haɗa masu saurin sauri (Ƙwaƙwalwar Flash har zuwa 512 Kbytes, har zuwa 128 Kbytes na SRAM), har zuwa 4 Kbytes na SRAM na madadin, da kuma babban kewayon haɓaka I/Os da na'urori masu alaƙa da APB guda biyu. bas, bas biyu AHB da matrix bas multi-AHB 32-bit.Duk na'urori suna ba da ADCs 12-bit guda uku, DACs biyu, RTC mai ƙarancin ƙarfi, maƙasudin maƙasudi 16-bit masu ƙidayar lokaci guda goma sha biyu gami da masu ƙidayar PWM guda biyu don sarrafa motar, maƙasudin maƙasudin 32-bit na gaba ɗaya.
Ƙayyadaddun bayanai: | |
Siffa | Daraja |
TYPE | BAYANI |
Kashi | Haɗin kai (ICs) |
Embedded - Microcontrollers | |
Mfr | STMicroelectronics |
Jerin | Saukewa: STM32F4 |
Kunshin | Tire |
Matsayin Sashe | Mai aiki |
Core Processor | ARM® Cortex®-M4 |
Girman Core | 32-Bit |
Gudu | 180 MHz |
Haɗuwa | CANbus, EBI/EMI, I²C, IrDA, LINbus, SAI, SD, SPDIF-Rx, SPI, UART/USART, USB, USB OTG |
Na'urorin haɗi | Gane/Sake saitin Brown-out, DMA, I²S, LVD, POR, PWM, WDT |
Adadin I/O | 50 |
Girman Ƙwaƙwalwar Shirin | 512KB (512K x 8) |
Nau'in Ƙwaƙwalwar Shirin | FLASH |
Girman EEPROM | - |
Girman RAM | 128x8 ku |
Ƙarfin wutar lantarki - Kayan aiki (Vcc/Vdd) | 1.7 ~ 3.6V |
Masu Canza bayanai | A/D 16x12b;D/A 2x12b |
Nau'in Oscillator | Na ciki |
Yanayin Aiki | -40°C ~ 85°C (TA) |
Nau'in hawa | Dutsen Surface |
Kunshin / Case | 64-LQFP |
Kunshin Na'urar Mai bayarwa | 64-LQFP (10x10) |
Lambar Samfurin Tushen | Saukewa: STM32F446 |