Bayani
Na'urorin STM32F730x8 sun dogara ne akan babban aiki Arm® Cortex®-M7 32-bit
RISC core yana aiki har zuwa mitar 216 MHz.Cortex®-M7 core yana da guda ɗaya
Madaidaicin naúrar ruwa (SFPU) wanda ke goyan bayan aikin sarrafa bayanai guda ɗaya na Arm®
umarni da nau'ikan bayanai.Hakanan yana aiwatar da cikakken saitin umarnin DSP da ƙwaƙwalwar ajiya
naúrar kariya (MPU) wanda ke haɓaka tsaro na aikace-aikacen.
Na'urorin STM32F730x8 sun haɗa abubuwan ƙwaƙwalwar ajiya masu sauri tare da Flash.
ƙwaƙwalwar ajiyar 64 Kbytes, 256 Kbytes na SRAM (ciki har da 64 Kbytes na bayanai TCM RAM don
mahimman bayanai na ainihin-lokaci), Kbytes 16 na koyarwa TCM RAM (don mahimman ayyukan yau da kullun),
4 Kbytes na madadin SRAM yana samuwa a cikin mafi ƙarancin iko, da kewayon kewayon
ingantattun I/Os da na'urorin haɗi da aka haɗa zuwa bas ɗin APB guda biyu, motocin AHB guda biyu, matrix bas ɗin multiAHB mai 32-bit da haɗin haɗin AXI da yawa da ke tallafawa ciki da waje
damar tunawa.
Duk na'urorin suna ba da ADCs 12-bit guda uku, DACs biyu, RTC mai ƙarancin ƙarfi, maƙasudin maƙasudin 16-bit na gabaɗaya goma sha uku gami da masu ƙidayar PWM guda biyu don sarrafa motar, babban manufa guda biyu 32-
masu ƙidayar lokaci, janareta na ainihi bazuwar lamba (RNG).Sun kuma ƙunshi ma'auni da
ci-gaba sadarwa musaya.
• Har zuwa I2Cs guda uku
• SPI biyar, I2Ss uku a cikin yanayin rabin duplex.Don cimma daidaiton ajin sauti, I2S
Za a iya rufe abubuwan da ke kewaye ta hanyar PLL mai jiwuwa na ciki ko ta agogon waje
don ba da damar aiki tare.
• USARTs hudu da UART guda hudu
• Kebul na OTG mai cikakken-gudun da kuma babban kebul na OTG mai sauri tare da cikakken iyawa (tare da
ULPI ko tare da hadedde HS PHY dangane da lambar ɓangaren)
• CAN guda ɗaya
• Saƙonnin sauti na SAI guda biyu
• Biyu SDMMC runduna musaya
Na'urori masu tasowa sun haɗa da musaya na SDMMC guda biyu, ikon sarrafa ƙwaƙwalwar ajiya (FMC)
dubawa, Quad-SPI Flash memory interface.
Na'urorin STM32F730x8 suna aiki a cikin -40 zuwa +105 °C kewayon zafin jiki daga 1.7 zuwa
3.6V wutar lantarki.Abubuwan da aka sadaukar don kebul (OTG_FS da OTG_HS) da
SDMMC2 (agogo, umarni da bayanan 4-bit) ana samunsu akan duk fakitin banda
LQFP100 da LQFP64 don babban zaɓin samar da wutar lantarki.
Wutar lantarki na iya saukewa zuwa 1.7 V tare da amfani da mai kula da wutar lantarki na waje.A
m saitin yanayin ceton wutar lantarki yana ba da damar ƙirar aikace-aikacen ƙananan ƙarfi.
Na'urorin STM32F730x8 suna ba da na'urori a cikin fakiti 4 da suka fito daga fil 64 zuwa fil 176.
Saitin na'urorin da aka haɗa suna canzawa tare da na'urar da aka zaɓa.
Ƙayyadaddun bayanai | |
Siffa | Daraja |
Mai ƙira: | STMicroelectronics |
Rukunin samfur: | ARM Microcontrollers - MCU |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Jerin: | Saukewa: STM32F730R8 |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin / Harka: | LQFP-64 |
Core: | Bayani: ARM Cortex M7 |
Girman Ƙwaƙwalwar Shirin: | 64kb ku |
Fadin Bus Data: | 32 bit |
Ƙimar ADC: | 3 x12 ku |
Matsakaicin Matsakaicin agogo: | 216 MHz |
Adadin I/Os: | 50 I/O |
Girman RAM Data: | 276 kb |
Wutar Lantarki Mai Aiki: | 1.7 zuwa 3.6 V |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -40 C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 85 C |
Marufi: | Tire |
Samfura: | MCU+FPU |
Nau'in Ƙwaƙwalwar Shirin: | Filashi |
Alamar: | STMicroelectronics |
Nau'in RAM Data: | SRAM |
Nau'in Mu'amala: | I2S, SAI, SPI, USB |
Ƙimar DAC: | 12 bit |
I/O Voltage: | 1.7 zuwa 3.6 V |
Danshi Mai Hankali: | Ee |
Adadin Tashoshin ADC: | Tashoshi 16 |
Nau'in Samfur: | ARM Microcontrollers - MCU |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 960 |
Rukuni: | Microcontrollers - MCU |
Ƙarfin Ƙarfafawa - Max: | 3.6 V |
Samar da Wutar Lantarki - Min: | 1.7 V |
Sunan kasuwanci: | Saukewa: STM32 |
Nauyin Raka'a: | 0.012335 oz |