Bayani
STM32G071x8/xB na al'ada microcontrollers sun dogara ne akan babban aikin Arm® Cortex®-M0+ 32-bit RISC core yana aiki har zuwa mitar 64 MHz.Bayar da babban matakin haɗin kai, sun dace da aikace-aikace masu yawa a cikin mabukaci, masana'antu da kayan aiki kuma suna shirye don mafita na Intanet na Abubuwa (IoT).Na'urorin sun haɗa da naúrar kariyar ƙwaƙwalwar ajiya (MPU), ƙwaƙwalwar ajiyar sauri mai sauri (36 Kbytes na SRAM da har zuwa 128 Kbytes na ƙwaƙwalwar shirin Flash tare da kariyar karantawa, rubuta kariya, kariyar lambar mallakar mallaka, da yanki mai tsaro), DMA, yanki mai faɗi. kewayon ayyukan tsarin, ingantattun I/Os, da na gefe.Na'urorin suna ba da daidaitattun hanyoyin sadarwa (I2Cs biyu, SPI biyu / I2S guda ɗaya, HDMI CEC ɗaya, da USARTs guda huɗu), 12-bit ADC (2.5 MSps) tare da tashoshi 19, 12-bit DAC ɗaya tare da tashoshi biyu, biyu. masu saurin kwatancen, mai ɗaukar wutar lantarki na ciki, RTC mai ƙarancin ƙarfi, mai ƙidayar lokaci PWM mai ci gaba wanda ke gudana har zuwa ninki biyu na mitar CPU, maƙasudin maƙasudi 16-bit masu ƙidayar lokaci guda biyar tare da ɗaya mai gudana har zuwa ninki biyu na CPU, 32 -bit janar-manufa mai ƙidayar lokaci, masu ƙididdige ƙididdiga biyu na asali, masu ƙididdige ƙidayar 16-bit mara ƙarfi biyu, masu sa ido biyu, da mai ƙidayar SysTick.Na'urorin suna ba da cikakken haɗe-haɗe na USB Type-C Mai sarrafa Isar da Wuta.Na'urorin suna aiki a cikin yanayin yanayin yanayi daga -40 zuwa 125 ° C kuma tare da ƙarfin samar da wutar lantarki daga 1.7 V zuwa 3.6 V. Ingantacciyar amfani mai ƙarfi hade tare da cikakkiyar saiti na hanyoyin ceton wutar lantarki, masu ƙidayar ƙarfi da ƙarancin ƙarfi UART, yana ba da damar zane na aikace-aikacen ƙananan ƙarfi.
Ƙayyadaddun bayanai: | |
Siffa | Daraja |
Kashi | Haɗin kai (ICs) |
Embedded - Microcontrollers | |
Mfr | STMicroelectronics |
Jerin | Saukewa: STM32G0 |
Kunshin | Tire |
Matsayin Sashe | Mai aiki |
Core Processor | ARM® Cortex®-M0+ |
Girman Core | 32-Bit |
Gudu | 64 MHz |
Haɗuwa | HDMI-CEC, I²C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART, USB |
Na'urorin haɗi | Gane/Sake saitin Brown-out, DMA, I²S, POR, PWM, WDT |
Adadin I/O | 26 |
Girman Ƙwaƙwalwar Shirin | 128KB (128K x 8) |
Nau'in Ƙwaƙwalwar Shirin | FLASH |
Girman EEPROM | - |
Girman RAM | 36x8 ku |
Ƙarfin wutar lantarki - Kayan aiki (Vcc/Vdd) | 1.71V ~ 3.6V |
Masu Canza bayanai | A/D 12x12b;D/A 2x12b |
Nau'in Oscillator | Na ciki |
Yanayin Aiki | -40°C ~ 85°C (TA) |
Nau'in hawa | Dutsen Surface |
Kunshin / Case | 28-UFQFN |
Kunshin Na'urar Mai bayarwa | 28-UFQFPN (4x4) |
Lambar Samfurin Tushen | Saukewa: STM32 |